PDA

Xem bản đầy đủ : Lịch thi đấu ngày 14/12 của đoàn thể thao Việt Nam



thuc0123
14-12-2009, 08:19 AM
1. Bóng đá nam:

- 18h00 Bán kết 1: U23 Việt Nam - U23 Singapore
- 19h00 Bánkết 2: U23 Lào - U23 Malaysia

2. Điền kinh:

- 9h00: 10 môn phối hợp nam (110m rào - Vũ Văn Huyện, Nguyễn Văn Huệ)
- 9h05: 10 môn phối hợp nam (Ném đĩa - Vũ Văn Hương Thanh Hằng, Đỗ Thị Thảo)
- 10h20 vòng loại và 15h40 chung kết: 800m nữam (Nguyễn Đình Cương, Mai Văn Vân)
- 11h00: 10 môn phối hợp nam (Nhảy sào - Vũ Văn Huyện, Nguyễn Văn Huệ)
- 15h00: 10 môn phối hợp nam (Ném lao - Vũ Văn Huyện, Nguyễn Văn Huệ)
- 15h00: Chung kết nhảy cao nữ (Bùi Thị Nhung, Dương Thị Việt Anh)
- 15h00: Chung kết nhảy ba bước nữ (Nguyễn Mai Quỳnh)
- 16h10: Chung kết chạy 3000m vợt chướng ngại vật nam (Nguyễn Văn Lý)
- 16h30: Chung kết 5000m nữ (Bùi Thị Hiền)
- 16h50: Chung kết tiếp sức 4x400m nữ
- 17h30: 10 môn phối hợp nam (1500m - Nội dung cuối - Vũ Văn Huyện, Nguyễn Văn Huệ)

3. Golf:

- 7h00: Chung kết các nội dung đơn nam, đơn nữ và đồng đội nam, đồng đội nữ

4. Xe đạp:

- 8h00: 116,1km đường trường nữ (Nguyễn Hoàng Oanh, Phan Thị Thuỳ Liên, Phan Thị Thuỳ Trang, Võ Thị Phương Phi)
- 12h30: 160,3km đường trường nam (Bùi Minh Thuỵ, Lê Văn Duẩn, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Văn Tài)

5. Pencak Silat:

- 9h00 bán kết hạng 50-55kg nam (Trần Văn Toàn)
- 9h30 bán kết hạng 45-50kg nữ (Lê Thị Phi Nga)
- 10h30 bán kết hạng 65-70kg nam (Nguyễn Xuân Hùng)

6. Bắn súng:

- 9h00: Bắn đĩa bay 10m Running Target nữ (Cù Thị Thanh Tú, Nguyễn Thị Lệ Quyên, Đặng Hồng Hà)
- 9h00: Súng ngắn tự chọn 50m nam (Nguyễn Mạnh Tường, Hoàng Xuân Vinh, Hồ Thanh Hải)

7. Bơi (9h00 vòng loại và 18h00 chung kết)

- 50m tự do nữ (Trần Tâm Nguyện)
- 200m tự do nam (Nguyễn Thanh Hải)
- 200m bướm nữ (Nguyễn Thị Kim Tuyến)
- 200m bướm nam (Võ Thái Nguyên)
- 400m hỗn hợp nữ (Nguyễn Thị Kim Tuyến)
- Tiếp sức 4x100m hỗn hợp nam

8. Đá cầu:

- 9h01: Việt Nam - Thái Lan (đồng đội nam)

9. Bóng chuyền bãi biển:

- 9h45: Việt Nam 1 - Thái Lan 1 (nữ, bảng A)
- 15h00: Việt Nam 2 - Lào 1 (nữ, bảng B)

10. Bóng chuyền trong nhà:

- 14h00: Việt Nam - Lào (nữ)
- 18h00: Việt Nam - Malaysia (nam, bảng B)

11. Quần vợt:

- 9h00: Tứ kết đơn nam và đơn nữ
- 9h01: Tứ kết đôi nam-nữ

12. Wushu:

- 9h30: Trường quyền nam
- 9h30: Trường quyền nữ
- 9h30: Nam Quyền nữ
- 9h30: Thái cực quyền/Thái cực kiếm nam
- 14h30: Tán thủ hạng 52kg nữ (Nguyễn Thuý Ngân)
- 14h30: Tán thủ hạng 56g nữ (Tân Thị Ly)
- 14h34: Tán thủ hạng 65kg nam (Nguyễn Văn Tuấn)
- 14h36: Tán thủ hạng 70kg nam (Vương Đình Khanh)

13. Bắn cung:

- 10h và 14h00: Vòng 1/8 và tứ kết cung 3 dây, cung 1 dây nam và nữ.

14. Bóng bàn:

- 10h00: Vòng 1 đơn nam và đơn nữ
- 20h00: Chung kết đôi nam (Kiến Quốc/Quang Linh gặp Tuấn Quỳnh/Nam Hải)

15. Bi sắt:

- 10h00: Chung kết đôi nam, đôi nữ và đôi nam-nữ

16. Cầu mây:

- 11h00: Việt Nam - Malaysia (Regu nam)
- 11h00: Việt Nam - Malaysia (Regu nữ)
- 1400: Việt Nam - Thái Lan (Regu nam)

17. Billiard & Snooker:

- 10h00: Vòng loại Billiard Anh (Nguyễn Thành Long)
- 10h00: Vòng loại Billiard Anh (Nguyễn Trung Kiên)
- 10h00 bán kết và 19h00 chung kết: Pool 8 bi nữ (Dương Thúy Vi)

18. Nhảy cầu:

- 10h30: chung kết 3m cầu mền nhảy đôi nữ (Hoàng Thanh Trà, Hoàng Lê Thanh Thuý)

19. Quyền Anh:

- 14h00: Bán kết hạng 54kg nữ (Đoàn Thị Liên)
- 14h00: Bán kết hạng 57kg nữ (Ngô Thị Chung)

20. Muay:

- 15h16: Chung kết hạng 48-51kg nữ (Nguyễn Thị Tuyết Mai)
- 16h50: Chung kết hạng 63.5-67 kg nam (Bùi Huỳnh Giang)

21. Cầu lông:

- 15h00: Vòng 1 đôi nam, nữ (Bảo Đức/Hồng Gấm)
- 15h30: Vòng 1 đơn nam (Hoàng Hải - Lee Chong Wei)
- 15h30: Vòng 1 đơn nữ (Nguyên Nhung )
- 17h30: Vòng 1 đôi nữ (Nguyên Nhung/Hồng Gấm)
- 18h00: Vòng 1 đôi nam (Bằng Đức/Mạnh Thắng)
- 18h30: Vòng 1 đôi nam (Bảo Đức/Cao Hiếu)